Đàn Piano Atlas A240
Giá gốc là: 30.000.000 ₫.27.000.000 ₫Giá hiện tại là: 27.000.000 ₫.
CAM KẾT & BẢO HÀNH
✔ Bảo hành 10 Năm, 100% Chính Hãng
✔ Chỉnh và Lên Dây đàn Miễn Phí
✔ Tặng Phụ Kiện Theo Đàn Piano
✔ Bảo Dưỡng Vệ Sinh Miễn Phí
✔ Hỗ trợ đổi và nâng cấp miễn phí
CAM KẾT & BẢO HÀNH
Hỗ Trợ Thu Đổi 30 Ngày Miễn Phí 100%
Bảo Hành Piano 10 Năm Miễn Phí 100%
Giao Hàng Nội Thành Miễn Phí 100%
Hỗ Trợ Nâng Cấp Sau 5 Năm Sử Dụng
Đàn Piano Atlas 240
Giới Thiệu Đàn Piano Atlas 240
Hãng piano Atlas (còn được gọi là Tadashi) là hãng Piano nổi tiếng của Nhật Bản. Các sản phẩm của hãng được đánh giá rất cao tại thị trường châu Âu và châu Mỹ vì đều được sản xuất thủ công bởi những người thợ chuyên nghiệp và tay nghề cao.
Đàn Piano Atlas 240 với đường nét thanh lịch tinh tế làm bằng gỗ nguyên khối chắc chắn, phong cách thiết kế nội thất hiện đại, tôn lên sự trang trọng cho ngôi nhà của bạn.

Điều tuyệt vời ở đàn piano Atlas 240

Âm thanh vang và chất lượng của Piano Atlas 240

Búa đàn và các cụm hoạt động đàn piano cơ Upright Atlas 240

Kết Luận
Đàn Piano cơ Atlas 240 được xem là một sự lựa chọn đang giá trong phúc đàn piano cơ giá rẻ dưới 30 triệu dành cho người mới bắt đầu chơi đàn.
Để được tư vấn cụ thể với giá tốt nhất, Bạn hãy liên hệ PianoHT: 090.146.3333 để chúng tôi tư vấn và lựa chọn cây cây đàn phù hợp nhất cho bạn.
➠ Thông Số Kỹ Thuật Đàn Piano Atlas
| Tên sản phẩm: | Đàn Piano Atlas |
| Model: | 240 |
| Tình trạng: | Đã qua sử dụng – còn mới 95% |
| Màu: | Đen Bóng |
| Kích cỡ: | Cao (Height):133 cm , Rộng(Width):153cm , Ngang(Depth):65cm |
| Trọng lượng | 248kg |
| Chất lượng Body (thân vỏ): | A: Rất tốt – Gần như mới ( 9/10 ) |
| Chất lượng Key (bàn phím): | A: Rất tốt – Gần như mới ( 9/10 ) |
| Chất lượng Action ( Bộ máy): | A: Rất tốt – Gần như mới ( 9/10 ) |
| Chất lượng Soundboard: | A: Rất tốt – Gần như mới ( 9/10 ) |
| Sản xuất tại: | Nhật Bản |


CHÍNH SÁCH MUA ĐÀN PIANO TẠI
HOÀNG THÁI MUSIC (PIANO HT)
- ✓
BẢO HÀNH 10 NĂM MIỄN PHÍ tại nhà, đảm bảo piano của bạn sẽ bền đẹp
- ✓
LÊN DÂY MIỄN PHÍ giúp sản phẩm luôn có chất lượng âm thanh tốt nhất
- ✓
Bảo dưỡng BẤT CỨ LÚC NÀO nếu khách hàng cần sự hỗ trợ
- ✓
Vận chuyển miễn phí, tặng đầy đủ phụ kiện đi kèm như ghế, khăn phủ, ống sưởi.
- ✓
Hỗ trợ thu đổi nâng cấp đàn sau 5 năm sử dụng với chính sách giá thu lại cao nhất
- ✓
Hỗ trợ trả góp 0% qua thẻ tín dụng với hơn 23 ngân hàng.
- ✓
Đổi MIỄN PHÍ ĐÀN PIANO TRONG 30 NGÀY, 1 đổi 1 tất cả sản phẩm.

Showroom trải nghiệm
Hoàng Thái Music
📍 Địa chỉ:
Tầng 2, Tòa nhà Samland Airport, 86 Nguyên Hồng, Phường Hạnh Thông, Tp HCM.
📞 Hotline:
0939.399.159 - 0901.231.678 - 0901.46.3333
Hãy để chúng tôi được phục vụ và tư vấn cho bạn tốt hơn.
| Cân nặng | 0.1 kg |
|---|


CHÍNH SÁCH MUA ĐÀN PIANO TẠI
HOÀNG THÁI MUSIC (PIANO HT)
- ✓
BẢO HÀNH 10 NĂM MIỄN PHÍ tại nhà, đảm bảo piano của bạn sẽ bền đẹp
- ✓
LÊN DÂY MIỄN PHÍ giúp sản phẩm luôn có chất lượng âm thanh tốt nhất
- ✓
Bảo dưỡng BẤT CỨ LÚC NÀO nếu khách hàng cần sự hỗ trợ
- ✓
Vận chuyển miễn phí, tặng đầy đủ phụ kiện đi kèm như ghế, khăn phủ, ống sưởi.
- ✓
Hỗ trợ thu đổi nâng cấp đàn sau 5 năm sử dụng với chính sách giá thu lại cao nhất
- ✓
Hỗ trợ trả góp 0% qua thẻ tín dụng với hơn 23 ngân hàng.
- ✓
Đổi MIỄN PHÍ ĐÀN PIANO TRONG 30 NGÀY, 1 đổi 1 tất cả sản phẩm.







