Piano Yamaha G2A Đỏ
Liên hệ để báo giá
CAM KẾT & BẢO HÀNH
✔ Bảo hành 10 Năm, 100% Chính Hãng
✔ Chỉnh và Lên Dây đàn Miễn Phí
✔ Tặng Phụ Kiện Theo Đàn Piano
✔ Bảo Dưỡng Vệ Sinh Miễn Phí
✔ Hỗ trợ đổi và nâng cấp miễn phí
CAM KẾT & BẢO HÀNH
Hỗ Trợ Thu Đổi 30 Ngày Miễn Phí 100%
Bảo Hành Piano 10 Năm Miễn Phí 100%
Giao Hàng Nội Thành Miễn Phí 100%
Hỗ Trợ Nâng Cấp Sau 5 Năm Sử Dụng
Đàn Grand Piano Yamaha G2A Đỏ [ SIÊU HIẾM ]
Grand Piano Yamaha G2A màu đỏ được sản xuất vào năm 1987 tại Nhật là một trong những cây đàn piano grand đỏ khó tìm kiếm trên thị trường. Khi về Việt Nam đã tạo được tiếng vang trong giới nghệ thuật, đặc biệt là những nghệ sỹ piano chuyên nghiệp tại Việt Nam.
Yamaha G2A màu đỏ là sản phẩm có quy trình kỹ thuật rất được chú trọng và nhà sản xuất đã dành rất nhiều thời gian để hoàn thiện búa, dây đàn và tần số rung của soudboard. Piano Yamaha G2A Đỏ là một cây đàn piano grand đầy sự quyến rũ, thu hút rất nhiều ánh nhìn.

Kích Thước Của Piano Yamaha G2A Đỏ
Chất Liệu Phím Đàn Yamaha G2A

Màu Sắc
Vì sao nên chọn mua đàn tại Hoàng Thái?
Hàng tuần, khá nhiều nghệ sĩ và người chơi đàn piano chuyên nghiệp tới kho đàn PIano HT để được chiêm ngưỡng vẻ đẹp đầy cuốn hút những không kém phần mạnh mẽ này.
Với nhiều lợi thế trong việc nhập khẩu đàn piano grand, Piano HT luôn tự hào là một trong những địa chỉ bán đàn piano yamaha Grand có giá tốt nhất thị trường tại TPHCM. Để được tư vấn cụ thể với giá tốt nhất, Bạn hãy liên hệ PianoHT: 090.146.3333 để chúng tôi tư vấn và lựa chọn cây cây đàn phù hợp nhất cho bạn.
Thông Số Kỹ Thuật Đàn Grand Piano Yamaha G2A
| Tên sản phẩm: | Grand Yamaha |
| Model: | G2A |
| Tình trạng: | Đã qua sử dụng – còm mới 95% |
| Màu: | Đỏ ( phiên bản cao cấp đặc biệt nhất ) |
| Kích cỡ: | Cao x Rộng x Sâu : 101cm x 149cm x 173cm |
| Chất lượng Body (thân vỏ): | A : Rất tốt – Gần như mới ( 9/10 ) |
| Chất lượng Key (bàn phím): | A : Rất tốt – Gần như mới ( 9/10 ) |
| Chất lượng Action ( Bộ máy): | A : Rất tốt – Gần như mới ( 9/10 ) |
| Chất lượng Soundboard: | A : Rất tốt – Gần như mới ( 9/10 ) |
| Sản xuất tại: | Nhật Bản |


CHÍNH SÁCH MUA ĐÀN PIANO TẠI
HOÀNG THÁI MUSIC (PIANO HT)
- ✓
BẢO HÀNH 10 NĂM MIỄN PHÍ tại nhà, đảm bảo piano của bạn sẽ bền đẹp
- ✓
LÊN DÂY MIỄN PHÍ giúp sản phẩm luôn có chất lượng âm thanh tốt nhất
- ✓
Bảo dưỡng BẤT CỨ LÚC NÀO nếu khách hàng cần sự hỗ trợ
- ✓
Vận chuyển miễn phí, tặng đầy đủ phụ kiện đi kèm như ghế, khăn phủ, ống sưởi.
- ✓
Hỗ trợ thu đổi nâng cấp đàn sau 5 năm sử dụng với chính sách giá thu lại cao nhất
- ✓
Hỗ trợ trả góp 0% qua thẻ tín dụng với hơn 23 ngân hàng.
- ✓
Đổi MIỄN PHÍ ĐÀN PIANO TRONG 30 NGÀY, 1 đổi 1 tất cả sản phẩm.

Showroom trải nghiệm
Hoàng Thái Music
📍 Địa chỉ:
Tầng 2, Tòa nhà Samland Airport, 86 Nguyên Hồng, Phường Hạnh Thông, Tp HCM.
📞 Hotline:
0939.399.159 - 0901.231.678 - 0901.46.3333
Hãy để chúng tôi được phục vụ và tư vấn cho bạn tốt hơn.
| Cân nặng | 0.1 kg |
|---|


CHÍNH SÁCH MUA ĐÀN PIANO TẠI
HOÀNG THÁI MUSIC (PIANO HT)
- ✓
BẢO HÀNH 10 NĂM MIỄN PHÍ tại nhà, đảm bảo piano của bạn sẽ bền đẹp
- ✓
LÊN DÂY MIỄN PHÍ giúp sản phẩm luôn có chất lượng âm thanh tốt nhất
- ✓
Bảo dưỡng BẤT CỨ LÚC NÀO nếu khách hàng cần sự hỗ trợ
- ✓
Vận chuyển miễn phí, tặng đầy đủ phụ kiện đi kèm như ghế, khăn phủ, ống sưởi.
- ✓
Hỗ trợ thu đổi nâng cấp đàn sau 5 năm sử dụng với chính sách giá thu lại cao nhất
- ✓
Hỗ trợ trả góp 0% qua thẻ tín dụng với hơn 23 ngân hàng.
- ✓
Đổi MIỄN PHÍ ĐÀN PIANO TRONG 30 NGÀY, 1 đổi 1 tất cả sản phẩm.


