Piano Yamaha U3H màu hồng
Giá gốc là: 52.000.000 ₫.48.000.000 ₫Giá hiện tại là: 48.000.000 ₫.
CAM KẾT & BẢO HÀNH
✔ Bảo hành 10 Năm, 100% Chính Hãng
✔ Chỉnh và Lên Dây đàn Miễn Phí
✔ Tặng Phụ Kiện Theo Đàn Piano
✔ Bảo Dưỡng Vệ Sinh Miễn Phí
✔ Hỗ trợ đổi và nâng cấp miễn phí
CAM KẾT & BẢO HÀNH
Hỗ Trợ Thu Đổi 30 Ngày Miễn Phí 100%
Bảo Hành Piano 10 Năm Miễn Phí 100%
Giao Hàng Nội Thành Miễn Phí 100%
Hỗ Trợ Nâng Cấp Sau 5 Năm Sử Dụng
GIỚI THIỆU ĐÀN PIANO YAMAHA U3H MÀU HỒNG
Đàn piano Yamaha U3H là sự kết hợp hoàn hảo giữa thiết kế sang trọng, cá tính và chất lượng âm thanh đặc trưng. Được sản xuất tại Nhật Bản, Yamaha U3H là một trong những mẫu đàn piano cơ được ưa chuộng nhất nhờ vào âm thanh vang bổng, bảng cộng hưởng cao cấp và bộ máy bền bỉ.

Kiểu dáng và dịch vụ thiết kế theo yêu cầu riêng của Khách
Màu hồng – là sắc màu lãng mạn và độc đáo. Tuy nhiên, Yamaha U3H không có phiên bản màu hồng trên thị trường. Với hơn 15 năm kinh nghiệm, Piano HT hiểu thấu được những mong muốn của khách hàng, chúng tôi cung cấp giải pháp thiết kế lại màu sắc theo yêu cầu riêng của khách hàng, giúp biến cây đàn piano của bạn thành một tác phẩm nghệ thuật riêng biệt.
Quy trình sơn phủ sử dụng công nghệ tiên tiến, đảm bảo màu sắc đều, bóng mịn và bền bỉ theo thời gian. Chiếc đàn piano màu hồng không chỉ là nhạc cụ mà còn trở thành điểm nhấn nổi bật trong không gian sống.

– Bàn phím
Bàn phím đàn piano yamaha U3H màu hồng gồm có tổng cộng 88 phím, được làm từ chất liệu Phenolic Resin. Máy đàn phía trong đàn là một tổ hợp liên kết của các bộ phận nhỏ lại với nhau. Nguyên lý hoạt động giống như đòn bẩy và đặc điểm dễ dàng nhận biết là búa đàn. Và điều lưu ý ở đây, hầu hết các chi tiết trong máy đàn đều được chế tạo thủ công và bằng gỗ nên rất nhảy cảm với nhiệt độ và độ ẩm.
– Soundboard
- Soundboard là một tấm gỗ lớn, mỏng, được đặt dưới dây đàn và kết nối thông qua ngựa đàn. Một số nhạc cụ khác cũng có soundboard như: violin, guitar…dựa vào con ngựa đàn ta sẽ nhận biết được vị trí soundboard nằm ở đâu.
- Các soundboard thường được làm từ gỗ họ thông như gỗ Vân Sam Sitka, độ dày của Soundboard vào khoảng ½ inch tương đương 1.27cm, rộng khoảng 4 – 6 inch tương đương 10.16 – 15.24cm và được ghép lại với nhau để tạo thành 1 tấm soundboard lớn.
- Bảng cộng hưởng (Soundboard) bao gồm 2 bộ phận chính là: xương sườn (Ribs) và ngựa đàn (bridge).

– Bộ Pedals piano Yamaha U3H màu hồng
Bộ Pedals có 3 bàn đạp với 3 chức năng khác nhau: soft pedal (hoặc una corda pedal) là giảm âm thanh, tiếp đến là sostenuto pedal là pedal duy trì và cuối cùng là damper pedal (hoặc sustain pedal) là pedal vang âm. Chất liệu của bộ Pedals được đúc từ hợp kim đồng nên rất chắc chắn và màu vàng sáng bóng tạo nên vẻ sang trọng hơn cho cây đàn piano.
Kết Luận
Với những thông tin được kể trên, Yamaha U3H là dòng đàn ở phân khúc đàn piano tầm trung, sở hữu được một cây đàn piano cơ Nhật Bản có âm thanh chuyên, thiết kế sang trọng cùng với chất lượng bền bỉ lên đến 100 năm nếu bảo quản đúng cách.
Chính vì thế bỏ ra một khoảng tiền để đầu tư tiếp xúc âm nhạc cho con bạn, gia đình hoặc cho chính bản thân là điều hoàn toàn hợp lý. Nếu bạn đang muốn tìm mua một cây đàn piano Yamaha U3H thì hãy liên hệ đến Hoàng Thái Music – Piano HT qua hotline/zalo: 090.146.3333 để được tư vấn nhanh nhất nhé!
Xem thêm: Tổng hợp các mẫu đàn đang có sẵn tại kho Hoàng Thái
➠ Thông Số Kỹ Thuật Đàn Piano Yamaha U3H
| Tên sản phẩm: | Đàn Piano Yamaha U3H |
| Model: | Piano Yamaha U3H |
| Tình trạng: | Đã qua sử dụng – còn mới 95% |
| Màu: | Đen bóng |
| Kích cỡ: | Cao (Height):131 cm , Rộng(Width):151cm , Ngang(Depth):65cm |
| Trọng lượng | 248kg |
| Chất lượng Body (thân vỏ): | A: Rất tốt – Gần như mới ( 9/10 ) |
| Chất lượng Key (bàn phím): | A: Rất tốt – Gần như mới ( 9/10 ) |
| Chất lượng Action ( Bộ máy): | A: Rất tốt – Gần như mới ( 9/10 ) |
| Chất lượng Soundboard: | A: Rất tốt – Gần như mới ( 9/10 ) |
| Sản xuất tại: | Nhật Bản |


CHÍNH SÁCH MUA ĐÀN PIANO TẠI
HOÀNG THÁI MUSIC (PIANO HT)
- ✓
BẢO HÀNH 10 NĂM MIỄN PHÍ tại nhà, đảm bảo piano của bạn sẽ bền đẹp
- ✓
LÊN DÂY MIỄN PHÍ giúp sản phẩm luôn có chất lượng âm thanh tốt nhất
- ✓
Bảo dưỡng BẤT CỨ LÚC NÀO nếu khách hàng cần sự hỗ trợ
- ✓
Vận chuyển miễn phí, tặng đầy đủ phụ kiện đi kèm như ghế, khăn phủ, ống sưởi.
- ✓
Hỗ trợ thu đổi nâng cấp đàn sau 5 năm sử dụng với chính sách giá thu lại cao nhất
- ✓
Hỗ trợ trả góp 0% qua thẻ tín dụng với hơn 23 ngân hàng.
- ✓
Đổi MIỄN PHÍ ĐÀN PIANO TRONG 30 NGÀY, 1 đổi 1 tất cả sản phẩm.

Showroom trải nghiệm
Hoàng Thái Music
📍 Địa chỉ:
Tầng 2, Tòa nhà Samland Airport, 86 Nguyên Hồng, Phường Hạnh Thông, Tp HCM.
📞 Hotline:
0939.399.159 - 0901.231.678 - 0901.46.3333
Hãy để chúng tôi được phục vụ và tư vấn cho bạn tốt hơn.
| Cân nặng | 0.1 kg |
|---|


CHÍNH SÁCH MUA ĐÀN PIANO TẠI
HOÀNG THÁI MUSIC (PIANO HT)
- ✓
BẢO HÀNH 10 NĂM MIỄN PHÍ tại nhà, đảm bảo piano của bạn sẽ bền đẹp
- ✓
LÊN DÂY MIỄN PHÍ giúp sản phẩm luôn có chất lượng âm thanh tốt nhất
- ✓
Bảo dưỡng BẤT CỨ LÚC NÀO nếu khách hàng cần sự hỗ trợ
- ✓
Vận chuyển miễn phí, tặng đầy đủ phụ kiện đi kèm như ghế, khăn phủ, ống sưởi.
- ✓
Hỗ trợ thu đổi nâng cấp đàn sau 5 năm sử dụng với chính sách giá thu lại cao nhất
- ✓
Hỗ trợ trả góp 0% qua thẻ tín dụng với hơn 23 ngân hàng.
- ✓
Đổi MIỄN PHÍ ĐÀN PIANO TRONG 30 NGÀY, 1 đổi 1 tất cả sản phẩm.






