Đàn Piano Atlas A11K
Giá gốc là: 35.000.000 ₫.27.000.000 ₫Giá hiện tại là: 27.000.000 ₫.
CAM KẾT & BẢO HÀNH
✔ Bảo hành 10 Năm, 100% Chính Hãng
✔ Chỉnh và Lên Dây đàn Miễn Phí
✔ Tặng Phụ Kiện Theo Đàn Piano
✔ Bảo Dưỡng Vệ Sinh Miễn Phí
✔ Hỗ trợ đổi và nâng cấp miễn phí
CAM KẾT & BẢO HÀNH
Hỗ Trợ Thu Đổi 30 Ngày Miễn Phí 100%
Bảo Hành Piano 10 Năm Miễn Phí 100%
Giao Hàng Nội Thành Miễn Phí 100%
Hỗ Trợ Nâng Cấp Sau 5 Năm Sử Dụng
Đàn Piano Atlas A11K
Giới Thiệu Đàn Piano Atlas A11K
Hãng piano Atlas (còn được gọi là Tadashi) là hãng Piano nổi tiếng của Nhật Bản. Các sản phẩm của hãng được đánh giá rất cao tại thị trường châu Âu và châu Mỹ vì đều được sản xuất thủ công bởi những người thợ chuyên nghiệp và tay nghề cao.
Đàn Piano Atlas A11k với đường nét thanh lịch tinh tế làm bằng gỗ nguyên khối chắc chắn, phong cách thiết kế nội thất hiện đại, tôn lên sự trang trọng cho ngôi nhà của bạn.

Điều tuyệt vời ở đàn piano Atlas A11K

Sơ lượt về câu tạo đàn Atlas A11K
- Bảng cộng hưởng (Sounboard) của cây đàn piano Atlas được làm bằng chất liệu gỗ vân sam tạo thêm sức mạnh và độ bền cho bảng cộng hưởng.
- Bộ khung (frame) bằng gang, độ cộng hưởng và cấu trúc của cây đàn piano Atlas được đánh giá là cực kỳ tốt từ thời điểm nó sản xuất cho đến nay.
- Dây đàn được chế tạo bằng thép cường độ cao hội tụ yếu tố dẻo dai, ít cacbon nhất, dây có đường kính khác nhau với tổng số lượng dây đàn trên cây đàn piano Atlas là 220 dây.
- Búa đàn bằng 100% lông cừu được lựa chọn đặc biệt cho mỗi mô hình để cung cấp sản xuất giai điệu tối ưu, đáp ứng và độ bền lâu dài và mang lại âm thanh tuyệt hảo.
- Có 3 pedal chức năng: soft pedal (hoặc una corda pedal) là giảm âm thanh, tiếp đến là sostenuto pedal là pedal duy trì và cuối cùng là damper pedal (hoặc sustain pedal) là pedal vang âm.
- Chất liệu của bộ Pedals được đúc từ hợp kim đồng nên rất chắc chắn và màu vàng sáng bóng tạo nên vẻ sang trọng hơn cho cây đàn Piano Atlas.

Kết Luận
Đàn Piano cơ Atlas A11K được xem là một sự lựa chọn đang giá trong phúc đàn piano cơ giá rẻ dưới 30 triệu dành cho người mới bắt đầu chơi đàn.
Để được tư vấn cụ thể với giá tốt nhất, Bạn hãy liên hệ PianoHT: 090.146.3333 để chúng tôi tư vấn và lựa chọn cây cây đàn phù hợp nhất cho bạn.
➠ Thông Số Kỹ Thuật Đàn Piano Atlas
| Tên sản phẩm: | Đàn Piano Atlas |
| Model: | A11K |
| Tình trạng: | Đã qua sử dụng – còn mới 95% |
| Màu: | Đen Bóng |
| Kích cỡ: | Cao (Height):127 cm , Rộng(Width):153cm , Ngang(Depth):65cm |
| Trọng lượng | 248kg |
| Chất lượng Body (thân vỏ): | A: Rất tốt – Gần như mới ( 9/10 ) |
| Chất lượng Key (bàn phím): | A: Rất tốt – Gần như mới ( 9/10 ) |
| Chất lượng Action ( Bộ máy): | A: Rất tốt – Gần như mới ( 9/10 ) |
| Chất lượng Soundboard: | A: Rất tốt – Gần như mới ( 9/10 ) |
| Sản xuất tại: | Nhật Bản |


CHÍNH SÁCH MUA ĐÀN PIANO TẠI
HOÀNG THÁI MUSIC (PIANO HT)
- ✓
BẢO HÀNH 10 NĂM MIỄN PHÍ tại nhà, đảm bảo piano của bạn sẽ bền đẹp
- ✓
LÊN DÂY MIỄN PHÍ giúp sản phẩm luôn có chất lượng âm thanh tốt nhất
- ✓
Bảo dưỡng BẤT CỨ LÚC NÀO nếu khách hàng cần sự hỗ trợ
- ✓
Vận chuyển miễn phí, tặng đầy đủ phụ kiện đi kèm như ghế, khăn phủ, ống sưởi.
- ✓
Hỗ trợ thu đổi nâng cấp đàn sau 5 năm sử dụng với chính sách giá thu lại cao nhất
- ✓
Hỗ trợ trả góp 0% qua thẻ tín dụng với hơn 23 ngân hàng.
- ✓
Đổi MIỄN PHÍ ĐÀN PIANO TRONG 30 NGÀY, 1 đổi 1 tất cả sản phẩm.

Showroom trải nghiệm
Hoàng Thái Music
📍 Địa chỉ:
Tầng 2, Tòa nhà Samland Airport, 86 Nguyên Hồng, Phường Hạnh Thông, Tp HCM.
📞 Hotline:
0939.399.159 - 0901.231.678 - 0901.46.3333
Hãy để chúng tôi được phục vụ và tư vấn cho bạn tốt hơn.
| Cân nặng | 0.1 kg |
|---|


CHÍNH SÁCH MUA ĐÀN PIANO TẠI
HOÀNG THÁI MUSIC (PIANO HT)
- ✓
BẢO HÀNH 10 NĂM MIỄN PHÍ tại nhà, đảm bảo piano của bạn sẽ bền đẹp
- ✓
LÊN DÂY MIỄN PHÍ giúp sản phẩm luôn có chất lượng âm thanh tốt nhất
- ✓
Bảo dưỡng BẤT CỨ LÚC NÀO nếu khách hàng cần sự hỗ trợ
- ✓
Vận chuyển miễn phí, tặng đầy đủ phụ kiện đi kèm như ghế, khăn phủ, ống sưởi.
- ✓
Hỗ trợ thu đổi nâng cấp đàn sau 5 năm sử dụng với chính sách giá thu lại cao nhất
- ✓
Hỗ trợ trả góp 0% qua thẻ tín dụng với hơn 23 ngân hàng.
- ✓
Đổi MIỄN PHÍ ĐÀN PIANO TRONG 30 NGÀY, 1 đổi 1 tất cả sản phẩm.



















