Piano Yamaha Grand C5A
Liên hệ để báo giá
CAM KẾT & BẢO HÀNH
✔ Bảo hành 10 Năm, 100% Chính Hãng
✔ Chỉnh và Lên Dây đàn Miễn Phí
✔ Tặng Phụ Kiện Theo Đàn Piano
✔ Bảo Dưỡng Vệ Sinh Miễn Phí
✔ Hỗ trợ đổi và nâng cấp miễn phí
CAM KẾT & BẢO HÀNH
Hỗ Trợ Thu Đổi 30 Ngày Miễn Phí 100%
Bảo Hành Piano 10 Năm Miễn Phí 100%
Giao Hàng Nội Thành Miễn Phí 100%
Hỗ Trợ Nâng Cấp Sau 5 Năm Sử Dụng
ĐÁNH GIÁ ĐÀN GRAND PIANO YAMAHA C5A
Đàn Grand Piano Yamaha C5A là sản phẩm đàn piano cao cấp có quy trình đánh giá kỹ thuật rất được chú trọng và nhà sản xuất đã dành rất nhiều thời gian để hoàn thiện búa, dây đàn và tần số rung của soudboard,…Để tạo ra sản phẩm Grand Piano Yamaha C5Acó âm thanh thật tuyệt hảo
Piano Yamaha C5A có chiều dài đàn dao động từ 197cm đến 200cm. Kích thước này đủ lớn để đáp ứng những yêu cầu khắt khe về cảm nhận âm thanh của người chơi Piano, tiếng bass rền vang và âm thanh phong phú.

– Thiết kế, Cấu Tạo Grand Yamaha C5A

– Chất liệu phím và màu sắc
- Các phím nhạc màu được chế tạo đặc biệt bên cạnh những phím đen như gỗ mun được làm từ chất liệu gỗ tổng hợp sẽ đem đến cảm giác vô cùng tự nhiên tới từng ngón tay.
- Sự ăn khớp giữa màu Lavishly của khung và mặt đàn làm toát lên vẻ sang trọng của sản phẩm. Thêm vào đó, lớp véc-ni sáng bóng trên vành trong của cây đàn càng làm tôn thêm vẻ đẹp quý phái ấy.
- Thanh đỡ bằng đồng trên nắp đàn cũng góp phần làm tôn lên vẻ sang trọng tổng thể của loại nhạc cụ này.

– Khung gang piano Yamaha Grand C5A
Yamaha sản xuất khung riêng của họ bằng cách sử dụng quá trình đúc gang chân không được phát triển trong nhiều năm. Nhiệt độ và thành phần đúc phải được điều chỉnh cẩn thận để đảm bảo khung bền vững và giá trị theo thời gian bền lâu.
Đàn piano grand Yamaha C5A đã nhận được danh tiếng toàn cầu bởi chất lượng và giá trị vượt bậc theo thời gian. Nổi tiếng với khả năng diễn đạt mạnh mẽ và cho hiệu suất trình diễn đáng tin cậy, đàn piano Yamaha đóng một vai trò quan trọng trong các hoạt động nghệ thuật và giáo dục âm nhạc.

Danh tiếng của Yamaha được tạo dựng từ cả thế kỷ với một phạm vi chưa từng có của trình độ chuyên môn tích hợp, cơ sở sản xuất hàng đầu, và lực lượng lao động có kỹ năng đặc biệt, có kiến thức và chuyên môn cao. Thế mạnh của Yamaha đó là có đầy đủ công nghệ tân kỳ cho phép hãng tự thân sản xuất hầu như tất cả các phần của cây đàn piano của mình.

Kết Luận
Đàn Piano Yamaha Grand C5A từ trước cho tới tận bây giờ vẫn được yêu thích rất nhiều trên quốc gia Nhật Bản. Bạn đang muốn sỡ hữu ngay thì hãy liên hệ đến Hoàng Thái Music qua số hotline: 090.146.3333 để được tư vấn nhanh nhất.
Xem thêm: Tổng hợp các mẫu đàn đang có sẵn tại kho Hoàng Thái
➠ Thông Số Kỹ Thuật Đàn Piano Yamaha Grand C5A
| Tên sản phẩm: | Yamaha Grand C5A |
| Model: | C5A |
| Tình trạng: | Đã qua sử dụng – còn mới 98% |
| Màu: | Đen ( phiên bản đặc biệt ) |
| Kích cỡ: | Cao (Height):101 cm , Rộng(Width):149 cm , Ngang(Depth): 197cm |
| Trọng lượng | |
| Chất lượng Body (thân vỏ): | A: Rất tốt – Gần như mới ( 9/10 ) |
| Chất lượng Key (bàn phím): | A: Rất tốt – Gần như mới ( 9/10 ) |
| Chất lượng Action ( Bộ máy): | A: Rất tốt – Gần như mới ( 9/10 ) |
| Chất lượng Soundboard: | A: Rất tốt – Gần như mới ( 9/10 ) |
| Sản xuất tại: | Nhật Bản |


CHÍNH SÁCH MUA ĐÀN PIANO TẠI
HOÀNG THÁI MUSIC (PIANO HT)
- ✓
BẢO HÀNH 10 NĂM MIỄN PHÍ tại nhà, đảm bảo piano của bạn sẽ bền đẹp
- ✓
LÊN DÂY MIỄN PHÍ giúp sản phẩm luôn có chất lượng âm thanh tốt nhất
- ✓
Bảo dưỡng BẤT CỨ LÚC NÀO nếu khách hàng cần sự hỗ trợ
- ✓
Vận chuyển miễn phí, tặng đầy đủ phụ kiện đi kèm như ghế, khăn phủ, ống sưởi.
- ✓
Hỗ trợ thu đổi nâng cấp đàn sau 5 năm sử dụng với chính sách giá thu lại cao nhất
- ✓
Hỗ trợ trả góp 0% qua thẻ tín dụng với hơn 23 ngân hàng.
- ✓
Đổi MIỄN PHÍ ĐÀN PIANO TRONG 30 NGÀY, 1 đổi 1 tất cả sản phẩm.

Showroom trải nghiệm
Hoàng Thái Music
📍 Địa chỉ:
Tầng 2, Tòa nhà Samland Airport, 86 Nguyên Hồng, Phường Hạnh Thông, Tp HCM.
📞 Hotline:
0939.399.159 - 0901.231.678 - 0901.46.3333
Hãy để chúng tôi được phục vụ và tư vấn cho bạn tốt hơn.


CHÍNH SÁCH MUA ĐÀN PIANO TẠI
HOÀNG THÁI MUSIC (PIANO HT)
- ✓
BẢO HÀNH 10 NĂM MIỄN PHÍ tại nhà, đảm bảo piano của bạn sẽ bền đẹp
- ✓
LÊN DÂY MIỄN PHÍ giúp sản phẩm luôn có chất lượng âm thanh tốt nhất
- ✓
Bảo dưỡng BẤT CỨ LÚC NÀO nếu khách hàng cần sự hỗ trợ
- ✓
Vận chuyển miễn phí, tặng đầy đủ phụ kiện đi kèm như ghế, khăn phủ, ống sưởi.
- ✓
Hỗ trợ thu đổi nâng cấp đàn sau 5 năm sử dụng với chính sách giá thu lại cao nhất
- ✓
Hỗ trợ trả góp 0% qua thẻ tín dụng với hơn 23 ngân hàng.
- ✓
Đổi MIỄN PHÍ ĐÀN PIANO TRONG 30 NGÀY, 1 đổi 1 tất cả sản phẩm.







