Đàn Piano Kreutzer
Giá gốc là: 36.000.000 ₫.35.000.000 ₫Giá hiện tại là: 35.000.000 ₫.
CAM KẾT & BẢO HÀNH
✔ Bảo hành 10 Năm, 100% Chính Hãng
✔ Chỉnh và Lên Dây đàn Miễn Phí
✔ Tặng Phụ Kiện Theo Đàn Piano
✔ Bảo Dưỡng Vệ Sinh Miễn Phí
✔ Hỗ trợ đổi và nâng cấp miễn phí
CAM KẾT & BẢO HÀNH
Hỗ Trợ Thu Đổi 30 Ngày Miễn Phí 100%
Bảo Hành Piano 10 Năm Miễn Phí 100%
Giao Hàng Nội Thành Miễn Phí 100%
Hỗ Trợ Nâng Cấp Sau 5 Năm Sử Dụng
ĐÁNH GIÁ Đàn Piano Kreutzer
Những cây đàn KREUTZER đã được sản xuất từ năm 1951,Nhiều nhà sản xuất đã được thành lập từ thời kỳ này, nhưng chỉ có khoảng 10 công ty hiện đang hoạt động. Kreutzer là một trong những công ty vẫn đang hoạt động và sản xuất đàn piano tại Nhật.
Đàn piano Kreutzer được công ty Renner lớn nhất thế giới chuyên cung cấp linh kiện cho các thương hiệu nhạc cụ lớn nhỏ tại 80 quốc gia. Điều này đảm bảo được chất lượng âm thanh của đàn luôn đạt được sự tinh tế và độ trầm bổng hiếm có.

– Về Thiết Kế Piano Kreutzer
Đàn piano Kreutzer được thiết kế theo kiểu cổ điển sang trọng với màu gỗ đỏ sáng bóng, kết hợp với chân cong quyến rũ, tinh tế. Hầu hết các cây đàn piano thẳng đứng của họ cao tới 130 cm (cỡ U3 của Yamaha), có đủ không gian cho độ dài cho dây đàn dẫn đến âm thanh lớn hơn Nhiều model được trang bị búa Renner do Đức sản xuất cho âm thanh tốt hơn.

Búa đàn và các cụm hoạt động đàn piano cơ Upright Kreutzer

Đàn Piano Kreutzer được xem là một sự lựa chọn đang giá trong phúc đàn piano cơ giá rẻ dưới 30 triệu dành cho người mới bắt đầu chơi đàn. Quý khách hàng có nhu cầu quan tâm thích dòng model này có thể dến showroom PianoHT tại 86 Nguyên Hồng, Phường Hạnh Thông, TP HCM. Hotline Hỗ trợ 24/7: 090.146.3333Chúng tôi sẽ hỗ trợ bạn bất cứ lúc nào.
➠ Thông Số Kỹ Thuật Đàn Piano Kreutzer
| Tên sản phẩm: | Đàn Piano Kreutzer |
| Model: | Kreutzer |
| Tình trạng: | Đã qua sử dụng – còn mới 95% |
| Màu: | Đen tím |
| Kích cỡ: | Cao (Height):132 cm , Rộng(Width):153cm , Ngang(Depth):67cm |
| Trọng lượng | 248kg |
| Chất lượng Body (thân vỏ): | A: Rất tốt – Gần như mới ( 9/10 ) |
| Chất lượng Key (bàn phím): | A: Rất tốt – Gần như mới ( 9/10 ) |
| Chất lượng Action ( Bộ máy): | A: Rất tốt – Gần như mới ( 9/10 ) |
| Chất lượng Soundboard: | A: Rất tốt – Gần như mới ( 9/10 ) |
| Sản xuất tại: | Nhật Bản |


CHÍNH SÁCH MUA ĐÀN PIANO TẠI
HOÀNG THÁI MUSIC (PIANO HT)
- ✓
BẢO HÀNH 10 NĂM MIỄN PHÍ tại nhà, đảm bảo piano của bạn sẽ bền đẹp
- ✓
LÊN DÂY MIỄN PHÍ giúp sản phẩm luôn có chất lượng âm thanh tốt nhất
- ✓
Bảo dưỡng BẤT CỨ LÚC NÀO nếu khách hàng cần sự hỗ trợ
- ✓
Vận chuyển miễn phí, tặng đầy đủ phụ kiện đi kèm như ghế, khăn phủ, ống sưởi.
- ✓
Hỗ trợ thu đổi nâng cấp đàn sau 5 năm sử dụng với chính sách giá thu lại cao nhất
- ✓
Hỗ trợ trả góp 0% qua thẻ tín dụng với hơn 23 ngân hàng.
- ✓
Đổi MIỄN PHÍ ĐÀN PIANO TRONG 30 NGÀY, 1 đổi 1 tất cả sản phẩm.

Showroom trải nghiệm
Hoàng Thái Music
📍 Địa chỉ:
Tầng 2, Tòa nhà Samland Airport, 86 Nguyên Hồng, Phường Hạnh Thông, Tp HCM.
📞 Hotline:
0939.399.159 - 0901.231.678 - 0901.46.3333
Hãy để chúng tôi được phục vụ và tư vấn cho bạn tốt hơn.
| Cân nặng | 0.1 kg |
|---|


CHÍNH SÁCH MUA ĐÀN PIANO TẠI
HOÀNG THÁI MUSIC (PIANO HT)
- ✓
BẢO HÀNH 10 NĂM MIỄN PHÍ tại nhà, đảm bảo piano của bạn sẽ bền đẹp
- ✓
LÊN DÂY MIỄN PHÍ giúp sản phẩm luôn có chất lượng âm thanh tốt nhất
- ✓
Bảo dưỡng BẤT CỨ LÚC NÀO nếu khách hàng cần sự hỗ trợ
- ✓
Vận chuyển miễn phí, tặng đầy đủ phụ kiện đi kèm như ghế, khăn phủ, ống sưởi.
- ✓
Hỗ trợ thu đổi nâng cấp đàn sau 5 năm sử dụng với chính sách giá thu lại cao nhất
- ✓
Hỗ trợ trả góp 0% qua thẻ tín dụng với hơn 23 ngân hàng.
- ✓
Đổi MIỄN PHÍ ĐÀN PIANO TRONG 30 NGÀY, 1 đổi 1 tất cả sản phẩm.







